Mua bán nhà đất phố Ô Cách, Long Biên | Giá từ 5 – 10 tỷ | Chính chủ, giá rẻ
Ô Cách | 5 - 10 tỷ
9.100.000.000 ₫
- Long Biên, Hà Nội.
- 9,1 tỷ - 33m2 - 275tr/m2
- Ngõ to, thoáng, ôtô 4 chỗ vào nhà.
- Nhà đẹp, Xây mới, Nhà 5 tầng, thoáng.
33m2 x 5T | 9,1 tỷ
Ô Cách | 5 - 10 tỷ
Bán nhà Ô Cách (33m2 x 5T) – 9,1 tỷ – Trong ngõ, mới xây, thông tứ tung
9.100.000.000 ₫
- Nhà trong ngõ.
- Mặt tiền: 6,2m. 275 triệu/m2
- Diện tích: 33m2 x 5 tầng.
- Nhà mới xây. Ngõ thông tứ tung.
- Ôtô đỗ cách 100m.
- Phân khúc: 5 - 10 tỷ.
- Phố Ô Cách, Long Biên.
- Giá 9,1 tỷ.
24m2 x 3.5T | 6,1 tỷ
Ô Cách | 5 - 10 tỷ
Bán nhà Ô Cách 24m2 x 3.5T – Giá 6,1 tỷ – Trong ngõ, Xây mới, Full nội thất
6.100.000.000 ₫
- Nhà trong ngõ.
- Mặt tiền: 3,4m. 254 triệu/m2
- Diện tích: 24m2 x 3.5 tầng.
- Nhà mới Full nội thất.
- Sổ đỏ riêng.
- Phân khúc: 5 - 10 tỷ.
- Phố Ô Cách, Long Biên.
- Giá 6,1 tỷ.
74,2m2 x 1T | 8,5 tỷ
Ô Cách | 5 - 10 tỷ
Bán nhà Ô cách 74,2m2 x 1T – Giá 8,5 tỷ – Trong ngõ, gần chợ, gần trường học
8.500.000.000 ₫
- Nhà trong ngõ.
- Mặt tiền: 9,3m. 114 triệu/m2
- Diện tích: 74,2m2 x 1 tầng.
- Gần chợ Ô Cách, trường cấp 2,3.
- 3 phút ra đường Ngô Gia Tự.
- Phân khúc: 5 - 10 tỷ.
- Phố Ô Cách, Long Biên.
- Giá 8,5 tỷ