Bán nhà Việt Hưng 15,8 tỷ – 64m2 – 6m x 10m – 8 tầng

15.800.000.000 

  • Long Biên, Hà Nội.
  • 15,8 tỷ – 64m2 – 246tr/m2
  • Ngõ nông, ô tô đỗ cửa, trung tâm.
  • 19 phòng khép kín, Dòng tiền 1 tỷ/1năm.
  • Liên hệ: 0982.497.846

GÀ ĐẺ TRỨNG VÀNG VỊ TRÍ TRUNG TÂM 19 PHÒNG KHÉP KÍN DÒNG TIỀN HƠN TỶ 1 NĂM

VIỆT HƯNG LONG BIÊN SÁT CỔNG VINHOMES 19 PHÒNG KHÉP KÍN LÔ GÓC Ô TÔ ĐỖ CỬA DÒNG TIỀN CẢ TỶ HÀNG NĂM

NHÀ ĐÃ CHO BÊN THỨ 3 THẦU VỚI GIÁ 960tr/năm hiện tại đã lấp kín phòng.

* 🏠 THÔNG SỐ: Sổ 64m thực tế tầng 3 xây ra 70m, 8 tầng thang máy, lô góc mặt tiền 2 bên 15m nên phòng nào cũng có ban công cửa sổ.

* 📍 VỊ TRÍ: nằm giữa trung tâm phường Việt Hưng, cách khu Vinhomes chỉ 50m, Quanh nhà tụ điểm quán ăn, cafe sầm uất nhất nhì Long Biên, di chuyển vào phố rất thuận tiện nên lượng người thuê nhà khu vực này cực kỳ lớn.
* Nhắc đến Ccmn người ta hay nghĩ đến những căn ngõ sâu, thửa đất xấu mới tận dụng xây nhưng căn này hoàn toàn ngược lại, ngõ nông ô tô đỗ cửa, lô góc thoáng sáng.

* CÔNG NĂNG: 19 phòng khép kín full nội thất, gác xép các phòng, nhà mặt tiền rộng, lô góc nên phòng nào cũng thoáng có ban công riêng.
* 🧯 AN TOÀN: Hệ thống PCCC ĐẠT CHUẨN (Đầu phun Sprinkler từng phòng, báo khói, vòi rồng)

* Sổ đỏ vuông đẹp sẵn sàng giao dịch.

5/5 - (1205 bình chọn)

THÔNG TIN LIÊN HỆ

TẢI BẢNG GIÁ

Nhận thông tin tự động trực tiếp qua Zalo, Điện thoại sau 5 phút