Bán nhà Phố Trạm 23,6 tỷ – 54m2 – 4m x 13,5m – 7 tầng

23.600.000.000 

  • Long Biên, Hà Nội.
  • 23.6 tỷ – 54m2 – 437tr/m2
  • Đường Ô tô tránh, Kinh doanh tốt.
  • Xây mới, 7 tầng, thang máy, Gần EAON
  • Liên hệ: 0982.497.846

Nhà phố Trạm – Long Biên, con phố đẹp nhất khu vựcChủ đầu tư uy tín, xây mới 7 tầng thang máy, oto tránh – kinh doanh cực tốt.Vị trí đón đầu nhiều dự án lớn, đặc biệt cầu Trần Hưng Đạo đang triển khai.

Thiết kế hiện đạiTầng 1: Gara ô tô + WCTầng 2: Phòng khách wcTầng 3-4–5: Phòng ngủ master wc khép kínTầng 6: Phòng ăn + bếp +wc+phòng thờTầng 7: Sân chơi + tiểu cảnh

5/5 - (1419 bình chọn)

THÔNG TIN LIÊN HỆ

TẢI BẢNG GIÁ

Nhận thông tin tự động trực tiếp qua Zalo, Điện thoại sau 5 phút