SIÊU PHẨM VIỆT HƯNG – OTO TRÁNH – NGỦ TRONG NHÀ – TẶNG LẠI TOÀN BỘ NỘI THẤT 3 TỶ – GIÁ SIÊU TỐT
Toà nhà 6 tầng thang máy được chủ thuê thiết kế riêng bởi kts nổi tiếng Ngõ thông sang Khu đô thị Vinhomes Riverside
Thiết kế :
Tầng 1 : Gara để 2 oto + xe máy
Tầng 2 : Thông sàn quầy bar , phòng khách rộng lớn
Tầng 3 : 1 ngủ master + phòng thay đồ quần áo siêu vip + wc
Tầng 4 : 2 ngủ + 1 wc
Tầng 5 : 1 phòng thờ + 1 ngủ
Tầng 6 : Bếp siêu rộng + ban công chil chil + wc…
Bán nhà Việt Hưng 21 tỷ | 61m2 | 6 tầng | Thang máy | 6m mặt tiền
21.000.000.000 ₫
- Long Biên, Hà Nội.
- Đường ôtô tránh, mặt tiền rộng.
- Nhà đẹp, tặng lại toàn bộ nội thất 3 tỷ, giá siêu tốt
- Liên hệ: 0982.497.846
21 tỷ - 61m2 - 344tr/m2