6 TÂNG THANG MÁY – NHÀ ĐẸP FULL NỘI THẤT – SAU 1 NHÀ RA PHÔ – HƯỚNG TRỌN TIỆN ÍCH AEON
+ Vị trí đẹp, nhà mình cách 1 nhà mặt phố, 3 bước chân ra mặt đường lớn, giao thông thuận tiện, hướng trọn tiện ích
Aeon
+ Nhà xây mới 6 tầng thang máy full nội thất đẹp chỉ việc xách vali về ở
– T1 : Khách + Bếp + wc
– T2-3-4-5 : Mỗi tầng 1 phòng ngủ rộng + wc khép kín
– T6 : phòng thờ + sân phơi
+ sổ đỏ vuông văn đẹp sẵn sàng giao dịch
Bán nhà Đàm Quang Trung 13,9 tỷ – 47m2 – 6 tầng – Mặt tiền 4,3m
13.900.000.000 ₫
- Long Biên, Hà Nội.
- Trong ngõ, sau 1 nhà ra phố.
- 6 tầng, thang máy, nhà đẹp, Full nội thất, gần AEON.
- Liên hệ: 0982.497.846
13,9 tỷ - 47m2 - 295tr/m2